D'jaro Arungu a.k.a BABAMZAZI
Phone: +255 755 752 971
E-mail: babamzazionline@gmail.com

AIBU: KAMANDA WA CHADEMA AREKODIWA AKIJIELEZA JINSI ALIVYOKUBALI KUCHEZEWA NYETI ZAKE NA KUSAGWA NA JIKE MWENZAKE.


Miezi michache baada  ya  kuvuja  kwa  video  inayomuonesha  mkurugenzi  wa  ulinzi  na  usalama  wa chama  cha  demokrasia  na  maendeleo (CHADEMA),Wilfred Lwakatare  akidaiwa  kupanga  mauaji  ya  mwandishi  wa  habari,video  nyingine  ya  kamanda wa chama  hicho,Linda Bezuidenhout  imenaswa  live....!!


Tofauti  na  video  ya  Lwakatare,hii  ya  Linda inaonesha  mambo  ya  aibu  sana  ambapo  mwanadada  huyo  amerekodiwa  akijieleza NAMNA  ALIVYO  NUSURIKA  KUSAGWA  NA  MWANAMKE  MWENZAKE.....

Kwa  mujibu  wa  uchunguzi  wetu,Kamanda  huyu  wa  CHADEMA  alirekodiwa  kwa  ridhaa  yake  kwa  lengo  la  kumfikishia  ujumbe  huyo  mwanamke  kwa  uchafu  aliomfanyia....

Katika  video  hiyo, kamanda  huyo  wa  CHADEMA  alijieleza jinsi  alivyokuwa  anasagwa  na mwanamke  huyo....


"Mimi  nimefanya  wema, wema  wangu  umeniponza, wema  wangu  my assssss, wema  wangu  my  fangasi....msenge  we.

"Una wema  wewe?? Ungekuwa  na  wema  ungekuja  kushika  KU**********m  ya  dada  ako  wewe??....mshamba  mkubwa, huna adabu".   Alisema  dada  huyo

Aidha  mwadada  huyo  ambaye  ni  mwanachama  hai  wa  CHADEMA ambaye  amekuwa  akiendesha  harakati  za  chama  hicho  nje  ya  nchi, amemlaumu  dada  huyo   kwa  KUTAKA  KUMSAGA  MPAKA  ALIPKUWA  KATIKA  SIKU  ZAKE  ZA  HEDHI....

Alimlaumu  kwa KUMLAMBA  MIDOMO  YAKE  na  alieleza  kukerwa  siku  mwanamke  huyo   alipokuja  nyumbani  na NYETI  YA  BANDIAA  AKIWA  NA   LENGO  LA  KUMWINGILIA....

 Hata  hivyo,Linda  amelaumiwa  vikali  na  watu  walioiona  video  hiyo wakisema  kwamba  alifanya  makosa   kuongea  matusi  makubwa  mbele  ya  watoto  wake.


Mpaka  sasa  haijafahaimka  video  hiyo  imevuja  vipi  na  lengo  hasa  la  kuivujisha.


TAZAMA HAPA HIYO VIDEO NA USIWE MZEMBE ITAZAME

 MPAKA MWISHO.BOFYA HAPA CHINI.

0 comments: